கூகுளில் தயாரிப்பு மேலாளராகும் வல்வை தமிழ் மகன்!

வல்வெட்டித்துறையை சேர்ந்த Tourist அருணாசலத்தின் பேரனும், சிதம்பரதாஸ் கதிரேசு, காலம்சென்ற ஜீனதா சிதம்பரதாஸ் ஆகியோரின் மூத்த மகனும் ஆகிய ஜெகதீஸ் சிதம்பரதாஸ் கலிபோர்னியாவில் உள்ள Google தலைமையகத்தில் தயாரிப்பு மேலாளர் ஆக முக்கிய பதவியை ஏற்று அடுத்த மாதம் வேலையை தொடங்கவுள்ளார்.

இலண்டன் Imperial College இல் MEng Electrical & Electronic Engineering படிப்பை முடித்த இவர், படிப்பு முடிந்ததும் இங்கிலாந்தின் பெருமைக்குரிய Royal Academy of Engineering வழங்கிய £50,000.00 பெறுமதியான fellowship விருதை வாங்கினார்.

வாங்கிய விருதை படியாய் பயன்படுத்தி அமெரிக்காவில் உள்ள உலகம் போற்றும் Massachusetts Institute of Technology (MIT) இல்அனுமதி கிடைத்து 2018 இல் தனது MBA படிப்பை தொடங்கினார்.

கடந்த மாதம் நடந்த அப்படிப்பின் பட்டமளிப்பு விழாவில் Seley Scholarship எனும் ஓர் உயர் பட்டத்தை பெற்று அவ்விழாவின் student speaker ஆகவும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Related posts